Bạn đang ghé thăm 4rum của lớp 12A6

Bạn chưa đăng nhập! Nhấn vào dưới để đăng nhập hoặc đăng kí...

Chúc bạn một ngày gặp nhiều niềm vui!

Join the forum, it's quick and easy

Bạn đang ghé thăm 4rum của lớp 12A6

Bạn chưa đăng nhập! Nhấn vào dưới để đăng nhập hoặc đăng kí...

Chúc bạn một ngày gặp nhiều niềm vui!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
From A6_kindboy to all : chúc các bạn thi tốt trong kì thi ĐH sắp tới!
From A6_[love[D]] to all : có ai biết cách đăng ảnh lên diễn đàn mà nó không bị nhỏ không
From thanhtrung to all : các anh chỉ cho em trang web "đánh tên 3 người quan trọng đối với bạn " Thack các anh nhiều lém
From homicidenam to all : Chuẩn bị có forum mới nhé !
From A6_kindboy to all : Ah ! Bây giờ thì em đã hiểu !
From zinsaker to all: :Cả nhà vào lên kế hoạch nghỉ hè đi nào...hehe
From A6_kindboy to all : chúc các bạn thi tốt trong kì thi ĐH sắp tới!

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down   Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 anh em ơi con đt này ngon thế Empty anh em ơi con đt này ngon thế Thu Nov 26, 2009 7:04 pm

boy_changhoa

boy_changhoa
Thượng úy
Thượng úy
hiện nay trên thị trường motorola droid con này giá khoảng 599USD camera 5 chấm bộ nhớ trông 512M wifj trượt màn hình to kảm ứng.con này hiện nay có xu hướng đánh bật iphone trên mạng có rất nhìu trang đã so sánh nó và iphone thì mọi tính năng của nó đều tốt hơn iphone anh em nào mua thì mua song cho anh em xem cái nhá anh em ơi con đt này ngon thế 501397

http://vn.360plus.yahoo.com/boy_changhoa/

2 anh em ơi con đt này ngon thế Empty Re: anh em ơi con đt này ngon thế Thu Nov 26, 2009 8:01 pm

homicidenam

homicidenam
Trung tướng
Trung tướng
Cho mấy cái hình ! anh em ơi con đt này ngon thế 518136

Motorola Droid phiên bản GSM xuất hiện tại VN

Motorola và hãng Verizon Wireless đã chính thức giới thiệu chiếc điện thoại "có những tính năng mà iPhone không có" tại Mỹ. Trong khi đó, hình ảnh Droid dùng mạng GSM cũng được đăng trên một diễn đàn trong nước.
anh em ơi con đt này ngon thế 30
Droid được trang Gizmodo đánh giá là "kẻ hủy diệt".

Motorola Droid bắt đầu được phân phối từ ngày 6/11 với giá 599 USD, hoặc người dùng có thể sở hữu điện thoại chỉ 199 USD sau khi ký hợp đồng thuê bao trong mạng Verizon (CDMA/EVDO). Sản phẩm có bàn phím trượt Qwerty, màn hình 3,7 inch (lớn nhất trong số các điện thoại sử dụng hệ điều hành của Google), độ phân giải 854 x 480 pixel và là phiên bản đầu tiên chạy nền Android 2.0.

Bên cạnh đó, Droid tích hợp camera 5 megapixel, thẻ nhớ 16 GB cài sẵn và cũng là điện thoại đầu tiên có bản thử nghiệm Google Maps Navigation. Thiết bị hỗ trợ kết nối 3G, Bluetooth, Wi-Fi 802.11 b/g và cổng microUSB.
anh em ơi con đt này ngon thế M1
anh em ơi con đt này ngon thế M2
anh em ơi con đt này ngon thế M3
Motorola Droid hoạt động trong mạng Verizon (CDMA/EVDO).
anh em ơi con đt này ngon thế M5
Tuy nhiên, hình ảnh mẫu Droid sử dụng mạng GSM đã xuất hiện trên diễn đàn trong nước. Xem ảnh
anh em ơi con đt này ngon thế 20
Bộ ảnh thực tế của Motorola Droid
anh em ơi con đt này ngon thế M7
Mở hộp đựng Motorola Droid

Châu An

3 anh em ơi con đt này ngon thế Empty Re: anh em ơi con đt này ngon thế Sat Nov 28, 2009 11:36 am

boy_changhoa

boy_changhoa
Thượng úy
Thượng úy

4 anh em ơi con đt này ngon thế Empty Re: anh em ơi con đt này ngon thế Sat Nov 28, 2009 5:12 pm

homicidenam

homicidenam
Trung tướng
Trung tướng
boy_changhoa đã viết:cho thêm anh em cái links nữa để xem cho nó sướng
http://www.motorola.com/Consumers/US-EN/Consumer-Product-and-Services/Mobile-Phones/Motorola-DROID-US-EN
anh em ơi con đt này ngon thế 218943

Xem là muốn mua òi ! Nhưng mà anh em ơi con đt này ngon thế 974785

5 anh em ơi con đt này ngon thế Empty Re: anh em ơi con đt này ngon thế Sat Nov 28, 2009 6:08 pm

boy_changhoa

boy_changhoa
Thượng úy
Thượng úy
thì đương nhiên rồi ai chả muốn mua nhung $$$$$$$$$$$ mới là vấn đề quan trọng anh em ơi con đt này ngon thế 501397 thôi mình nghèo thì chờ khi nào nó phổ biến rồi mua Vui quá cơ! .minh cú xem gọi để gọi là không mù công nghệ thông tin thôi mà anh em ơi con đt này ngon thế 848166

6 anh em ơi con đt này ngon thế Empty Re: anh em ơi con đt này ngon thế Sat Dec 12, 2009 3:34 am

A6.Knight

A6.Knight
Trung tướng
Trung tướng
Em không thích điện thoại xịn anh em ơi con đt này ngon thế 606962 anh em ơi con đt này ngon thế 606962 anh em ơi con đt này ngon thế 606962 anh em ơi con đt này ngon thế 606962 Chỉ thích ô tô thôi Super Car Ngon vãi đái trông đã

7 anh em ơi con đt này ngon thế Empty Re: anh em ơi con đt này ngon thế Sat Dec 12, 2009 9:48 pm

boy_changhoa

boy_changhoa
Thượng úy
Thượng úy
vâng anh tiến giầu cho anh chơi oto nhà em nghèo xài đt xịn là cũng tốt lém rùi

8 anh em ơi con đt này ngon thế Empty Re: anh em ơi con đt này ngon thế Sat Dec 12, 2009 10:36 pm

A6_[_V_T_]

A6_[_V_T_]
Trung tướng
Trung tướng
mẹ các anh chứ.có l.........? tiền mà mua đấy

9 anh em ơi con đt này ngon thế Empty Re: anh em ơi con đt này ngon thế Sun Dec 13, 2009 1:00 am

A6.Knight

A6.Knight
Trung tướng
Trung tướng
Sem cho sướng con mắt anh em ơi con đt này ngon thế 61644
Sem cho nó mở mang công nghệ anh em ơi con đt này ngon thế 345833
Sem để phấn đấu làm con anh em ơi con đt này ngon thế 218943 Trong khi cả cuộc đời chưa chắc sờ đc vào
Có ai cấm sem không nhỉ anh em ơi con đt này ngon thế 901828
Có lẽ tại nhà tao làm điện thoại nên tao không thích sem điện thoại anh em ơi con đt này ngon thế 336991

10 anh em ơi con đt này ngon thế Empty Re: anh em ơi con đt này ngon thế Mon Dec 14, 2009 11:02 pm

boy_changhoa

boy_changhoa
Thượng úy
Thượng úy
uk` nhưng điện thoại nhà mày thì tao nghĩ chỉ có những cái hay dùng là nhìu chứ những cái mới ra thế này thì làm j` cóa

11 anh em ơi con đt này ngon thế Empty Re: anh em ơi con đt này ngon thế Wed Dec 16, 2009 1:40 am

A6.Knight

A6.Knight
Trung tướng
Trung tướng
Không phải là nhà tao có những cái điện thoại ấy anh em ơi con đt này ngon thế 997836Mà là khi nhà tao có nhiều điện thoại tiếp xúc nhiều tao cảm thấy điện thoại thật là một món hàng sa xỉ và không thú vị anh em ơi con đt này ngon thế 963353
Mua 1 cái giữ gìn cẩn thận lắm , thằng hàng xóm nó cũng soi cẩn thận lắm anh em ơi con đt này ngon thế 576287
Nói chung là mỗi người 1 sở thích Nhung tao vẫn khảng định nếu cho tao 1 cục tiền tao sẽ mua Laptop hoặc nhiều thì mua xe máy ô tô Điện thoại đen trắng cũng chẳng ai bảo mình là lỗi thời anh em ơi con đt này ngon thế 606962

12 anh em ơi con đt này ngon thế Empty Re: anh em ơi con đt này ngon thế Wed Dec 16, 2009 1:51 am

homicidenam

homicidenam
Trung tướng
Trung tướng
Ủng hộ mua laptop ! Rolling Eyes
Có con laptop mang đi mang lại nó tiện, mất điện một tí thì vẫn có cái nghịch... Nhảy

13 anh em ơi con đt này ngon thế Empty Re: anh em ơi con đt này ngon thế Sun Dec 27, 2009 10:48 pm

A6.Knight

A6.Knight
Trung tướng
Trung tướng
nghịch cái gì mất điện không có mạng nghịch cái lịch tịch phịch mà dạo này xóm mình mất điện liên tục nao cũng mất anh em ơi con đt này ngon thế 138269

14 anh em ơi con đt này ngon thế Empty Re: anh em ơi con đt này ngon thế Mon Jan 18, 2010 10:48 pm

A6_Thieuza

A6_Thieuza
Thiếu tá
Thiếu tá
Em thì chỉ thíc mỗi con 6300 với con SH thôi. thế là đủ rồi anh em ơi con đt này ngon thế 651360 anh em ơi con đt này ngon thế 651360 anh em ơi con đt này ngon thế 651360

15 anh em ơi con đt này ngon thế Empty Re: anh em ơi con đt này ngon thế Wed Jan 20, 2010 12:06 am

A6.Knight

A6.Knight
Trung tướng
Trung tướng
Đủ cái búa . anh em ơi con đt này ngon thế 606962
phải có con way tàu mới vui anh em ơi con đt này ngon thế 9029

16 anh em ơi con đt này ngon thế Empty Re: anh em ơi con đt này ngon thế Thu Jan 21, 2010 5:31 pm

A6_Thieuza

A6_Thieuza
Thiếu tá
Thiếu tá
Thôi! Vừa phải thôi anh em ơi con đt này ngon thế 218943

17 anh em ơi con đt này ngon thế Empty Re: anh em ơi con đt này ngon thế Wed Jan 27, 2010 6:23 pm

zinsaker

Trung tướng
Trung tướng
ước mơ cao sang thế....có 1 cục tiền thì đánh lô cho sướng...hehe

18 anh em ơi con đt này ngon thế Empty Re: anh em ơi con đt này ngon thế Fri Jan 29, 2010 9:39 pm

A6_Kindboy

A6_Kindboy
Trung tướng
Trung tướng
boy_changhoa đã viết:thì đương nhiên rồi ai chả muốn mua nhung $$$$$$$$$$$ mới là vấn đề quan trọng anh em ơi con đt này ngon thế 501397 thôi mình nghèo thì chờ khi nào nó phổ biến rồi mua Vui quá cơ! .minh cú xem gọi để gọi là không mù công nghệ thông tin thôi mà anh em ơi con đt này ngon thế 848166
thế thì dừng xem nữa anh em ơi con đt này ngon thế 995445

19 anh em ơi con đt này ngon thế Empty Re: anh em ơi con đt này ngon thế Mon Feb 01, 2010 11:13 am

Tinhloxa22000

Tinhloxa22000
Thiếu tá
Thiếu tá
anh nào post bài này nên chắc rick lắm nhỉ? khi nào các anh vứt điện thoại c đi thì bao? em 1 câu nhé
em đi nhặt
ok
khi nào vứt đi thì pm cho em theo số
0904202 mai em mua nhé

http://blog.com.vn/tinhloxa

20 anh em ơi con đt này ngon thế Empty Re: anh em ơi con đt này ngon thế Tue Feb 02, 2010 2:31 am

A6.Knight

A6.Knight
Trung tướng
Trung tướng
LÔ đề dạo này như cứt ý chán bỏ mẹ anh em ơi con đt này ngon thế 278137

21 anh em ơi con đt này ngon thế Empty Re: anh em ơi con đt này ngon thế Wed Feb 03, 2010 4:02 pm

boy_changhoa

boy_changhoa
Thượng úy
Thượng úy
lô đềcowf bạcmuoon đời thịnh .tu nhân ticxhs đức vạn kiếp suy >> chú nói thế là không đc anh em ơi con đt này ngon thế 995445

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang   Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]